แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สมาชิกใหม่พร่องแป้งมา2เดือนละค่ะ

More
9 years 1 month ago #2383 by Darling
สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ดีใจมากที่สมัครสมาชิกได้แล้ว
เราเริ่มเข้าสู่วิถีพร่องแป้งอย่างจริงจังตั้งแต่วันที่19/12/57ค่ะ ผ่านมา2 เดือน นน. ลดไป3. กก. ที่ลดน้อยอาจเพราะนน. เกินไม่มาก ก่อนพร่องแป้งเราหนัก48 ชั่งเมื่อเช้า นน. อยู่ที่ 46 ค่ะ ถึงจะลงช้าแต่ก็ไม่ท้อและตั้งใจว่าจะพร่องแป้งต่อไปเรื่อยๆ เป้าหมายอยู่ที่ 44 กก. ค่ะ
ปล. มีคำถามอยากถามค่ะ พอดีชอบทานถั่วลิสงกับเมล็ดฟักทองมาก ถ้าทานรวมๆแล้วไม่เกินละ30กรัมจะได้ไหมคะและหมูแดงนี่ทานได้ไหมคะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ :)
More
9 years 1 month ago #2384 by Lowcarber
ถั่วลิสง เมล็ดฟักทอง ทานได้บ้าง ดูข้อมูลประกอบจาก lowcarb-thailand.com/blogs/11-lowcarber-blog/9-about-nuts ได้ครับ ส่วนหมูแดงไม่มีปัญหาอะไรทานได้เลยครับ
More
9 years 1 month ago #2385 by Darling
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.123 seconds